आजकाल प्रत्येकजण ब्लॅकहेड्सच्या समस्येने त्रस्त आहे. विशेषत: जेव्हा या ब्लॅकहेड्स आपल्या नाक्यावर असतात तेव्हा नाकांवर हट्टी ब्लॅकहेड्स पाहणे वाईट असते तेव्हाच अधिक त्रास होतो, तसेच नाक ब्लॅकहेड्स आपल्या चेह of्याचे सौंदर्य पूर्णपणे खराब करतात. नाक काळ्या झाल्यामुळे नाक काळे झाले व कुरुप दिसत. या लेखात, आम्ही आपल्याला नाकातून ब्लॅकहेड्स काढून टाकण्यासाठी टिपा सांगणार आहोत.आज आम्ही आपल्याला नाकातून ब्लॅकहेड्स काढून टाकण्याच्या टिप्संबद्दल सांगत आहोत, ज्याचा आपण घरी प्रयत्न करू शकता. नाकावरील ब्लॅकहेड्स काढून टाकण्यासाठी आपण या घरगुती उपायांचा वापर करून आणि काही दिवस नियमितपणे नाकावरील ब्लॅकहेड्स काढून टाकण्यासाठी उपाय करू शकता आणि नंतर हे पहा की आपल्या नाकातून ब्लॅकहेड्सच निघणार नाहीत तर चेह from्यावरील धूळ, घाण आणि मृत त्वचा देखील स्वच्छ होईल. ते केले जाईल. नाकातून ब्लॅकहेड्स काढून टाकण्याच्या उपायाबद्दल जाणून घेऊया.

सामग्री सारणी
ब्लॅकहेड्स काढून टाकण्यासाठी घरगुती उपचार – ब्लॅकहेड्स हातने के घरलू नुस्खे
एक्सफोलिएट
टूथपेस्ट
वाफ घ्या
दही
मीठ आणि गुलाब पाणी
साखर
मध
डाळीचे पीठ
लिंबाचा रस

आवर्जून वाचा >>

 

 

 

 

error: Content is protected !!