२०२० च्या सार्वत्रिक निवडणुकांपासून आम्ही आता एक महिन्यापेक्षा कमी अंतरावर आहोत आणि राजकारणाची चर्चा टाळणे जवळजवळ अशक्य आहे. टेलिव्हिजन जाहिरातींपासून सोशल मीडिया चर्चेपर्यंत सतत फोन पुश नोटिफिकेशन्सपर्यंत आपण राजकारण करतो त्याकडे राजकारण आहे.

राजकीय प्रवृत्तीचे आकारलेले स्वरूप दिले, हे चांगले दस्तऐवजीकरण केलेले आहे की निवडणुकांचे हंगाम प्रचंड ताणतणावांना कारणीभूत ठरू शकतात.ही निवडणूक आधीच बर्‍याच लोकांसाठी चिंताजनक ठरली आहे आणि सीओव्हीआयडी -१ p (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला आपल्या मानसिक आरोग्यावर असलेल्या ताणतणावात केवळ भर घालत आहे.

आजच्या चार्ज केलेल्या वातावरणात, राजकीय वाद विवाद जेव्हा कुटुंबासमवेत, मित्रांसमवेत फेसबुकवर, आणि आपल्या निवासस्थानात बसून आपण ज्या ठिकाणी राहात आहात त्या घरी राहणा house्या पाहुण्यांसोबत जेवणाच्या टेबलावर जात असताना ते व्यवस्थापित करणे कठीण आहे. .

या वर्षाच्या राष्ट्रपतीपदाच्या निवडणुकीच्या आठवड्यात आपण सर्वात जवळच्या लोकांशी असलेल्या या कठीण राजकीय चर्चांना आपण कसे नेव्हिगेट कराल?

तज्ञ म्हणतात की हे नेहमीच सोपे नसते.

आवर्जून वाचा >>

 

 

 

error: Content is protected !!