हृदयविकाराचा झटका येण्यापूर्वी 1 महिन्यांपूर्वी शरीरात दिसतात हि लक्षणे , जाणून घ्या

हृदयविकाराचा झटका येण्यापूर्वी कोणती लक्षणे आहेत? हृदयविकाराचा झटका येण्याची लक्षणे कोणती? जेव्हा हृदयविकाराचा झटका येतो तेव्हा काय होते? हृदयविकाराच्या झटक्यानंतर काय करावे? आणि हृदयविकाराचा झटका कसा होतो? हा एक प्रश्न आहे ज्याबद्दल प्रत्येकास जाणून घ्यायचे आहे कारण आपले हृदय हा आपल्या शरीराचा सर्वात महत्वाचा भाग आहे, हृदयासह थोडी निष्काळजीपणा आपल्याला मृत्यूकडे ढकलू शकते. आज आपण हृदयविकाराच्या तज्ज्ञांशी हृदयविकाराच्या संभाव्य लक्षणांबद्दल बोललो. त्याने सांगितले की हृदयविकाराचा झटका कितीही कठीण असला तरी तो 1 महिन्यापूर्वी काही लक्षणे दर्शवू लागतो.

हृदयविकाराचा झटका अचानक उद्भवू शकतो, परंतु अशी काही लक्षणे आहेत जी हृदयविकाराच्या हल्ल्याच्या 1 महिन्यापूर्वी दिसतात. जर आपल्यालाही ही लक्षणे दिसली तर काळजी घ्या, कारण आपण हृदयविकाराच्या झटक्याने पीडित असाल. हृदयविकाराचा झटका येण्याच्या केवळ 1 महिन्यापूर्वी शरीर ही चिन्हे देण्यास सुरुवात करते, आता या चिन्हे जाणून घ्या, जेणेकरून वेळेत हृदयविकाराचा त्रास टाळता येईल.

हृदयविकाराचा झटका येण्यापूर्वी कोणती लक्षणे आहेत?

  • छातीत अस्वस्थता आणि वेदना
  • घाम येणे
  • थकवा
  • पाय किंवा इतर अवयवांचे सूज
  • चक्कर येणे
  • धाप लागणे
  • खोकला आणि खोकला
  • दातदुखी
  • डोळ्यासमोर अंधार
  • खांदा दुखणे

मूक हल्ला

आवर्जून वाचा >>

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to top
error: Content is protected !!